DIỄN ĐÀN TRƯỜNG THPT NGÔ GIA TỰ
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn chính thức của các thế hệ thầy, trò trường THPT Ngô Gia Tự - Khánh Hòa. Đây là nơi giao lưu, trao đổi kinh nghiệm học tập, công tác, là không gian chung của các thế hệ thầy, trò nhà trường. Các ý kiến xin gửi về admin hoặc tcthu.c3ngtu@khanhhoa.edu.vn
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn chính thức của các thế hệ thầy, trò trường THPT Ngô Gia Tự - Khánh Hòa. Đây là nơi giao lưu, trao đổi kinh nghiệm học tập, công tác, là không gian chung của các thế hệ thầy, trò nhà trường. Các ý kiến xin gửi về admin hoặc tcthu.c3ngtu@khanhhoa.edu.vn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
WEBSITE TRƯỜNG
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  Logo%20truong
HÌNH HOẠT ĐỘNG
BỘ SƯU TẬP HOA LAN
ÂM NHẠC
Latest topics
» ý kiến
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime10/07/11, 12:22 pm by Khách viếng thăm

» Don't Leave.......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 10:20 am by nhuan_phat34

» Connection.....
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 10:15 am by nhuan_phat34

» Just a Feeling.....
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 10:07 am by nhuan_phat34

» Outro (In My World).....
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 10:01 am by nhuan_phat34

» Magic.......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 09:59 am by nhuan_phat34

» White love....
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 09:56 am by nhuan_phat34

» Open window ......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 09:52 am by nhuan_phat34

» Stupid Liar......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 09:35 am by nhuan_phat34

» Love Song.....
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime20/04/11, 09:31 am by nhuan_phat34

» Hài CưỜi...bInG..bAnG...lÀm GAY......cỰc TắC cƯời..part 3
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime10/03/11, 07:08 pm by nhuan_phat34

» Hài CưỜi...bInG..bAnG...lÀm GAY......cỰc TắC cƯời..part 2
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime10/03/11, 07:07 pm by nhuan_phat34

» Hài CưỜi...bInG..bAnG...lÀm GAY......cỰc TắC cƯời..part 1
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime10/03/11, 07:06 pm by nhuan_phat34

» What Is Righ..........
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime09/03/11, 06:19 pm by nhuan_phat34

» Tonight......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime05/03/11, 04:20 pm by nhuan_phat34

» I Love you and I love you......
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime03/03/11, 05:59 pm by nhuan_phat34

» Keep Your Head Down..........
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime03/03/11, 05:49 pm by nhuan_phat34

»  Somebody To Love .........big Show
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime03/03/11, 05:42 pm by nhuan_phat34

» Sunset Glow.........
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime03/03/11, 05:35 pm by nhuan_phat34

» Lies (The Big Bang Show)
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime03/03/11, 05:34 pm by nhuan_phat34

Top posters
nhuan_phat34 (53)
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_back_catgThơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_voting_barThơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  Empty 
HW_Harwardc (34)
Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_back_catgThơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_voting_barThơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  Empty 
Biavietduc_lun (26)
freshwind911 (17)
angel18 (15)
Admin (12)
yoyo (11)
phuonglien12A1 (10)
honsoi (8)
GaBriella (8)

Share | 

Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Biavietduc_lun

Biavietduc_lun

Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  _
Bài gửiTiêu đề: Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK    Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime04/11/10, 10:18 pm

1. Một tay làm chẳng nên non
    Bốn tay chụm lại nên sòng tiến lên

2. Thi đua ta quyết thi đua
    Thi đua ta quyết tiến lên hàng đầu
    Hàng đầu rồi biết đi đâu?
    Đi đâu không biết hàng đầu cứ đi ! aukơ!

3. Trên đời gì rẻ bằng xôi.
    Anh đây chẳng tiếc mời em ăn cùng.
    Giờ đây em đã ăn rồi.
    2 ngàn em nhớ trả giùm cho anh!
    Con nhà tông không giống lông.. oh yer…..đỡ giống khỉ.

4. Cá không ăn muối cá ươn.
    Chồng cãi lại vợ ra đường bơm xe.(bị đuổi đó mà)

5. Hôm qua anh đến nhà em.
    Ra về mới nhớ để quên 5000
    Anh quay trở lại vội vàng.
    Em còn ngồi đó, 5000 …mất tiêu.

6. Yêu em mấy núi cũng trèo.
    Đến khi em chửa mấy đèo anh cũng dông!!!

7. Chán đời cắt tóc đi tu.
    Nghĩ đi nghĩ nghĩ lại … đi tù sướng hơn.
    Trong tù làm chủ giang sơn,
    Một căn phòng đá với dăm ba thằng.
    Thằng nào cũng có khiếu năng,
    Thằng thì giỏi hoạ thằng thì làm thơ.
    Có thằng lại đứng ngẩn ngơ.
    Vì sao ta lại trở vô nhà tù??

8. Sức khoẻ là vô giá.Hột xoàn mới có giá.

9. Cam sành lột vỏ còn chua.
  10. Bắt đầu ngủ giữa tiết 3 .
    Đến khi tỉnh giấc đã là tiết 5.(buồn ngủ đó mà)

11. Cam sành lột vỏ còn chua.
    Thương em còn nhỏ anh cua để dành.

12. Ăn tranh thủ ngủ khẩn trương ,học bình thường yêu đương là chính.(ai phản đối gặp mình nha)
  13. Khi xưa vác bút theo thầy ,
    Bây giờ em lại vác cày theo trâu.

14. Trừi mưa bong bóng phập phồng,
    Má đi lấy chồng con ở dzí … boyfriend(s).

15. Mấy đời bánh đúc có xương.
    Mấy đời chơi net không vương tơ tình.
    Trúc xinh trúc mọc đầu đình .
    Em xinh em hút thuốc lào cũng xinh.

16. Còn thời lên ngựa bắn cung.
    Hết thời xuống ngựa lấy thun bắn ruồi

17. Tiền là giấy ==> Đốt là cháy
    Người yêu là rác ==> Đầy là đổ.
    Tình là bụi ==> Thổi là bay.
    Đời là phù du ==> Ngu là phù mỏ.

18. Ðàn ông tập tạ thì đô
    Ðàn bà không tập vẫn đô như thường.

19. Đường saigon vừa dài vừa hẹp
    Gái saigon vừa đẹp vừa dê(xác nhận)

20. Quanh năm hút chích ở mom sông,
    Hít đủ năm phân chích một liều
    Lặn lội thân cò khi quãng vắng
    yỉu xìu bủng bẻo buổi tuần tra,
    một duyên hai nợ âu đành phận.
    năm nắng mười mưa chẳng bỏ chơi,
    cha mẹ thói đời ăn ở bạc
    có tiền hổng chích cũng như không…(thương vợ đó pà kon)

21. học,học nữa…hộc máu
    nhà trường là nhà tù
    sách vở là kẻ thù
    thầy cô như sát thủ
    thời gian như cao su!
    bạn bè như tôm sú
    Đọc xong thanks nha ku!!!(quỷ hà-hết ời)

Biavietduc_lun

Biavietduc_lun

Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  _
Bài gửiTiêu đề: Re: Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK    Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK  I_icon_minitime04/11/10, 10:20 pm

Viết xong rồi bóc tem luôn nà.

Thơ này mới zip nà pà kon ơi!!!Nếu ai thấy hay thì cho mình 1 bàn tay nha!thanks VINAMILK

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang